| ปริญญาตรี - ปกติ1 |
| | |
| 00 | ไม่พบข้อมูล | 999 - 0 - 999 | W | | |
| อาจารย์ | |
| สำรองให้ | ชั้นปี 1 คณะนิเทศศาสตร์ ชั้นปี 3 | 999 - 0 - 999 10 - 0 - 10 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ เตรียมฐานข้อมูลรับสมัคร นศ ใหม่ ปี 62 ] |
|
| 01 | จันทร์ | 09:30-12:20 | 21403 | 21 | C | 50 - 30 - 20 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์นันทา เยาว์วิวัฒน์ |
| สำรองให้ | คณะนิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 คณะนิเทศศาสตร์ ชั้นปี 3 ชั้นปี 1 รหัส 1910611100001 ถึง 1910611100033 | 10 - 1 - 9 10 - 1 - 9 50 - 27 - 23 |
| สอบปลายภาค | 18 ธ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับนศ.คณะนิเทศฯรหัส 19 และตกค้าง 17-18 ] |
|
| 02 | พุธ | 13:30-16:20 | 22303 | 22 | C | 50 - 37 - 13 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์พิจิตรา ดิสวโรธรรม |
| สำรองให้ | คณะนิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 คณะนิเทศศาสตร์ ชั้นปี 3 ชั้นปี 1 รหัส 1910611100034 ถึง 1910611100078 | 10 - 0 - 10 10 - 0 - 10 50 - 39 - 11 |
| สอบปลายภาค | 18 ธ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับนศ.คณะนิเทศฯรหัส 19 และตกค้าง 17-18 ] |
|
| 03 | จันทร์ | 13:30-16:20 | 21403 | 21 | C | 50 - 40 - 10 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.พรณิชา วีระคัณโฑ |
| สำรองให้ | คณะนิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 คณะนิเทศศาสตร์ ชั้นปี 3 ชั้นปี 1 รหัส 1910611100079 ถึง 1910611100123 | 10 - 0 - 10 10 - 1 - 9 50 - 39 - 11 |
| สอบปลายภาค | 18 ธ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับนศ.คณะนิเทศฯรหัส 19 และตกค้าง 17-18 ] |
|
| 04 | จันทร์ | 13:30-16:20 | 21302 | 21 | C | 50 - 42 - 8 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์โศภิน ช่วยวงศ์ |
| สำรองให้ | คณะนิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 คณะนิเทศศาสตร์ ชั้นปี 3 ชั้นปี 1 รหัส 1910611100124 ถึง 1910611100169 | 10 - 0 - 10 10 - 0 - 10 50 - 41 - 9 |
| สอบปลายภาค | 18 ธ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับนศ.คณะนิเทศฯรหัส 19 และตกค้าง 17-18 ] |
|
| 05 | ศุกร์ | 08:30-11:20 | 9001 | 09 | C | 50 - 30 - 20 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์สิริรัตน์ พุ่มประสาท |
| สำรองให้ | คณะนิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 คณะนิเทศศาสตร์ ชั้นปี 3 ชั้นปี 1 รหัส 1910611100170 ถึง 1910611100214 | 10 - 0 - 10 10 - 0 - 10 50 - 30 - 20 |
| สอบปลายภาค | 18 ธ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับนศ.คณะนิเทศฯรหัส 19 และตกค้าง 17-18 ] |
|
| 06 | อังคาร | 08:30-11:20 | 7204 | 07 | C | 50 - 30 - 20 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์สิริรัตน์ พุ่มประสาท |
| สำรองให้ | คณะนิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 คณะนิเทศศาสตร์ ชั้นปี 3 ชั้นปี 1 รหัส 1910611100215 ถึง 1910611100259 | 10 - 0 - 10 10 - 0 - 10 50 - 30 - 20 |
| สอบปลายภาค | 18 ธ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับนศ.คณะนิเทศฯรหัส 19 และตกค้าง 17-18 ] |
|
| 07 | ศุกร์ | 09:30-12:20 | 9004 | 09 | C | 50 - 27 - 23 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์โศภิน ช่วยวงศ์ |
| สำรองให้ | คณะนิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 คณะนิเทศศาสตร์ ชั้นปี 3 ชั้นปี 1 รหัส 1910611100260 ถึง 1910611100305 คณะนิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 | 10 - 0 - 10 10 - 0 - 10 50 - 19 - 31 50 - 9 - 41 |
| สอบปลายภาค | 18 ธ.ค. 2562 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับนศ.คณะนิเทศฯรหัส 19 และตกค้าง 17-18 ] |
|
| 08 | พุธ | 13:30-16:20 | 22402 | 22 | C | 0 - 0 - 0 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ศราภรณ์ คุณะวัฒน์สถิตย์ |
| สำรองให้ | นักศึกษาเทียบโอน | |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับนักศึกษาสถาบันพัฒนาบัณฑิตฯ เท่านั้น เรียนร่วมกับ GE002-10 ก.24 ] |
|
| ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) |
| | |
| 01 | เสาร์ | 08:30-16:20 | 21302 | 21 | C | 100 - 9 - 91 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ศิริอร ละดาห์ |
| สำรองให้ | ชั้นปี 1 | 100 - 10 - 90 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ เตรียมฐานข้อมูลรับสมัคร นศ ใหม่ ปี 62 ] |
|