| ปริญญาตรี - ปกติ1 |
| | |
| 01 | ศุกร์ | 09:30-12:20 | 22302 | 22 | C | 99 - 50 - 49 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ปาริฉัฐษร์ วงศ์สุวรรณ A.Nigel Price |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 1910111101001 ถึง 1910111113999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 การตลาด ชั้นปี 2 การตลาด ชั้นปี 2 | 99 - 0 - 99 99 - 1 - 98 99 - 49 - 50 99 - 0 - 99 |
| สอบปลายภาค | 28 เม.ย. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ A1 ] |
|
| 02 | จันทร์ | 13:30-16:20 | 9001 | 09 | C | 99 - 48 - 51 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์อำไพ บุญรักษ์ A.Anthony Neil Catto A.Anthony Neil Catto |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 1910111101001 ถึง 1910111113999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 การตลาด ชั้นปี 2 การตลาด ชั้นปี 2 การตลาด ชั้นปี 2 | 99 - 0 - 99 99 - 1 - 98 99 - 46 - 53 99 - 0 - 99 99 - 0 - 99 |
| สอบปลายภาค | 28 เม.ย. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ A2 ] |
|
| 03 | พุธ | 13:30-16:20 | 9001 | 09 | C | 99 - 48 - 51 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ทัศนีย์ ภูมิรัตน์ A.Nigel Price |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 1910111101001 ถึง 1910111113999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 การตลาด ชั้นปี 2 การตลาด ชั้นปี 2 | 99 - 0 - 99 99 - 0 - 99 99 - 48 - 51 99 - 0 - 99 |
| สอบปลายภาค | 28 เม.ย. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ A3 ] |
|
| 04 | จันทร์ | 09:30-12:20 | 9001 | 09 | C | 99 - 32 - 67 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์อำไพ บุญรักษ์ A.Steven Ross Brownell |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 1910111101001 ถึง 1910111113999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 การตลาด ชั้นปี 2 การตลาด ชั้นปี 2 | 99 - 1 - 98 99 - 0 - 99 99 - 31 - 68 99 - 0 - 99 |
| สอบปลายภาค | 28 เม.ย. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ A4 ] |
|
| 05 | จันทร์ | 09:30-12:20 | 9003 | 09 | C | 99 - 52 - 47 | W | | |
| อาจารย์ | A.Jamie Christopher Pierce อาจารย์ ดร.อรภัทร พุกกะเวส อาจารย์Jamie Blanchard |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 1910111101001 ถึง 1910111113999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 การบริหารธุรกิจระหว่างประเทศ ชั้นปี 2 การบริหารธุรกิจระหว่างประเทศ ชั้นปี 2 | 99 - 6 - 93 99 - 3 - 96 99 - 43 - 56 99 - 0 - 99 |
| สอบปลายภาค | 28 เม.ย. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ B1/1 ] |
|
| 06 | จันทร์ | 09:30-12:20 | 9004 | 09 | C | 99 - 46 - 53 | W | | |
| อาจารย์ | A.Richard David Grunwell อาจารย์ ดร.จิตติมา เสงี่ยมจิตร์ |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 1910111101001 ถึง 1910111113999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 การบริหารธุรกิจระหว่างประเทศ ชั้นปี 2 | 99 - 0 - 99 99 - 1 - 98 99 - 42 - 57 |
| สอบปลายภาค | 28 เม.ย. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ B1/2 ] |
|
| 07 | พฤหัสบดี | 09:30-12:20 | 9001 | 09 | C | 99 - 34 - 65 | W | | |
| อาจารย์ | A.Nigel Price อาจารย์ ดร.วุฒิยา พยัคฆ์มาก |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 1910111101001 ถึง 1910111113999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 การบริหารธุรกิจระหว่างประเทศ ชั้นปี 2 | 99 - 0 - 99 99 - 0 - 99 99 - 32 - 67 |
| สอบปลายภาค | 28 เม.ย. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ B2/1 ] |
|
| 08 | พฤหัสบดี | 09:30-12:20 | 9002 | 09 | C | 99 - 34 - 65 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ปาริฉัฐษร์ วงศ์สุวรรณ A.Anthony Neil Catto A.Anthony Neil Catto |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 1910111101001 ถึง 1910111113999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 การบริหารธุรกิจระหว่างประเทศ ชั้นปี 2 | 99 - 0 - 99 99 - 0 - 99 99 - 31 - 68 |
| สอบปลายภาค | 28 เม.ย. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ B2/2 ] |
|
| 09 | พุธ | 13:30-16:20 | 9002 | 09 | C | 99 - 33 - 66 | W | | |
| อาจารย์ | A.Richard David Grunwell อาจารย์ ดร.อรภัทร พุกกะเวส |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 1910111101001 ถึง 1910111113999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 การบริหารธุรกิจระหว่างประเทศ ชั้นปี 2 การบริหารธุรกิจระหว่างประเทศ ชั้นปี 2 | 99 - 0 - 99 99 - 0 - 99 99 - 33 - 66 99 - 0 - 99 |
| สอบปลายภาค | 28 เม.ย. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ B3 ] |
|
| 10 | พุธ | 09:30-12:20 | 9001 | 09 | C | 99 - 51 - 48 | W | | |
| อาจารย์ | A.Nigel Price อาจารย์ ดร.อรภัทร พุกกะเวส |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 1910111101001 ถึง 1910111113999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 การเงิน ชั้นปี 2 | 99 - 2 - 97 99 - 1 - 98 99 - 44 - 55 |
| สอบปลายภาค | 28 เม.ย. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ C ] |
|
| 11 | พฤหัสบดี | 13:30-16:20 | 5905 | 05 | C | 99 - 47 - 52 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.วุฒิยา พยัคฆ์มาก A.Richard David Grunwell |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 1910111101001 ถึง 1910111113999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ชั้นปี 2 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปี 2 | 99 - 0 - 99 99 - 0 - 99 99 - 19 - 80 99 - 14 - 85 |
| สอบปลายภาค | 28 เม.ย. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ D1+K ] |
|
| 12 | พุธ | 13:30-16:20 | 9003 | 09 | C | 99 - 52 - 47 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์นฤมล จันทรศุภวงศ์ A.Anthony Neil Catto A.Anthony Neil Catto |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 1910111101001 ถึง 1910111113999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 การจัดการ ชั้นปี 2 การจัดการ ชั้นปี 2 | 99 - 0 - 99 99 - 0 - 99 99 - 52 - 47 99 - 0 - 99 |
| สอบปลายภาค | 28 เม.ย. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ J1 ] |
|
| 13 | พฤหัสบดี | 09:30-12:20 | 9003 | 09 | C | 99 - 40 - 59 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปรียานุช จันทร์ประเสริฐ A.Nigel Price |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 1910111101001 ถึง 1910111113999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 การจัดการ ชั้นปี 2 การจัดการ ชั้นปี 2 | 99 - 0 - 99 99 - 0 - 99 99 - 32 - 67 99 - 0 - 99 |
| สอบปลายภาค | 28 เม.ย. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ J2 ] |
|
| 14 | จันทร์ | 13:30-16:20 | 9002 | 09 | C | 99 - 47 - 52 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.อรภัทร พุกกะเวส A.Anthony Neil Catto A.Anthony Neil Catto |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 1910111101001 ถึง 1910111113999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 การจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 การจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 | 99 - 0 - 99 99 - 0 - 99 99 - 47 - 52 99 - 0 - 99 |
| สอบปลายภาค | 28 เม.ย. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ L1 ] |
|
| 15 | ศุกร์ | 09:30-12:20 | 22303 | 22 | C | 62 - 62 - 0 | W | | |
| อาจารย์ | A.Richard David Grunwell อาจารย์ ดร.ศันสนีย์ ปัญญาเลิศ |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 1910111101001 ถึง 1910111113999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 การจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 การจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 การจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 การจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 | 52 - 0 - 52 52 - 0 - 52 52 - 52 - 0 52 - 1 - 51 52 - 0 - 52 52 - 0 - 52 |
| สอบปลายภาค | 28 เม.ย. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ L2+L3 ] |
|
| 16 | ศุกร์ | 09:30-12:20 | 22304 | 22 | C | 61 - 59 - 2 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.อรภัทร พุกกะเวส A.Richard David Grunwell |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 1910111101001 ถึง 1910111113999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 การจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 การจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 การจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 การจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 | 52 - 0 - 52 52 - 0 - 52 52 - 51 - 1 52 - 0 - 52 52 - 0 - 52 52 - 0 - 52 |
| สอบปลายภาค | 28 เม.ย. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ L2+L3 ] |
|
| 17 | ศุกร์ | 09:30-12:20 | 5905 | 05 | C | 52 - 38 - 14 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.จิตติมา เสงี่ยมจิตร์ A.Jamie Christopher Pierce |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 1910111101001 ถึง 1910111113999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 การจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 การจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 การจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 การจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 | 52 - 0 - 52 52 - 0 - 52 52 - 31 - 21 52 - 0 - 52 52 - 0 - 52 52 - 0 - 52 |
| สอบปลายภาค | 28 เม.ย. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ L2+L3 ] |
|
| 18 | จันทร์ | 13:30-16:20 | 9003 | 09 | C | 99 - 37 - 62 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ปาริฉัฐษร์ วงศ์สุวรรณ A.Richard David Grunwell |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 1910111101001 ถึง 1910111113999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 การจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 การจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 การจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 การจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 การจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 การจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 | 99 - 0 - 99 99 - 1 - 98 99 - 35 - 64 99 - 0 - 99 99 - 0 - 99 99 - 0 - 99 99 - 0 - 99 99 - 0 - 99 |
| สอบปลายภาค | 28 เม.ย. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ L4 ] |
|
| 19 | จันทร์ | 09:30-12:20 | 21501 | 21 | C | 99 - 25 - 74 | W | | |
| อาจารย์ | A.Nigel Price อาจารย์ ดร.มานีนันท์ หรูรักวิทย์ |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 รหัส 1910111101001 ถึง 1910111113999 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 ธุรกิจเกมและอีสปอร์ต ชั้นปี 2 | 99 - 0 - 99 99 - 0 - 99 99 - 25 - 74 |
| สอบปลายภาค | 28 เม.ย. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ S ] |
|
| 20 | พุธ | 12:30-15:20 | 22403 | 22 | C | 29 - 15 - 14 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์อำไพ บุญรักษ์ A.Nigel Price |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับนศ.สถาบันพัฒนาบัณฑิตฯเท่านั้น ] |
|
| ปริญญาตรี - ปกติ2/ภาคค่ำ |
| | |
| 01 | ไม่พบข้อมูล | 15 - 10 - 5 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.จักรพันธ์ เรียมลิว |
| สำรองให้ | บริหารธุรกิจบัณฑิต (ภาคค่ำ) ชั้นปี 2 | 15 - 10 - 5 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ รหัส 18 ] |
|
| ปริญญาตรี - (โครงการพิเศษ) |
| | |
| 01 | ไม่พบข้อมูล | 35 - 30 - 5 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ศันสนีย์ ปัญญาเลิศ |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการบริหารทั่วไป สำหรับขสมก(ปวส) ชั้นปี 1 | 34 - 34 - 0 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ ขสมก.ปวส. ] |
|
| 02 | ไม่พบข้อมูล | 60 - 34 - 26 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.วุฒิยา พยัคฆ์มาก |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการบริหารทั่วไป สำหรับขสมก(ม.6-ปวช.) ชั้นปี 1 | 50 - 50 - 0 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ ขสมก. ปวช. 19 ] |
|