| ปริญญาตรี - ปกติ1 |
| | |
| 01 | อังคาร | 08:30-11:20 | 21301 | 21 | C | 60 - 44 - 16 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์อำไพ บุญรักษ์ A.Nigel Price |
| สำรองให้ | คอมพิวเตอร์แอนิเมชั่น ชั้นปี 2 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 2 การจัดการธุรกิจอาหาร ชั้นปี 2 การจัดการธุรกิจอาหาร (ปวส.) ชั้นปี 2 วิศวกรรมการเงิน ชั้นปี 2 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 ปริญญาตรี - ปวส. (ปกติ) ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - ปวส. (ปกติ) ชั้นปี 3 | 60 - 13 - 47 60 - 7 - 53 60 - 7 - 53 60 - 2 - 58 60 - 14 - 46 60 - 1 - 59 60 - 0 - 60 60 - 0 - 60 60 - 0 - 60 |
| สอบปลายภาค | 28 เม.ย. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับนศ.รหัส 17-19 ปกติ และ ปวส.ปกติ สาขา AN, FST, FBM, FE ] |
|
| 02 | อังคาร | 08:30-11:20 | 21507 | 21 | C | 60 - 49 - 11 | W | | |
| อาจารย์ | A.Richard David Grunwell อาจารย์ ดร.วาสนา สมอัจฉริยกุล |
| สำรองให้ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 2 วิทยาการคอมพิวเตอร์ (ปวส.) ชั้นปี 2 เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร ชั้นปี 2 เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร (ปวส.) ชั้นปี 2 เทคโนโลยีดิจิทัล ชั้นปี 2 เทคโนโลยีดิจิทัล (ปวส.) ชั้นปี 2 นวัตกรรมอาหาร ชั้นปี 2 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 3 ปริญญาตรี - ปวส. (ปกติ) ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - ปวส. (ปกติ) ชั้นปี 3 | 60 - 20 - 40 60 - 0 - 60 60 - 16 - 44 60 - 4 - 56 60 - 2 - 58 60 - 0 - 60 60 - 3 - 57 60 - 1 - 59 60 - 0 - 60 60 - 4 - 56 60 - 0 - 60 |
| สอบปลายภาค | 28 เม.ย. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับนศ.รหัส 17-19 ปกติ และ ปวส.ปกติ สาขา COM, ICT, DT, FI ] |
|
| 03 | พุธ | 12:30-15:20 | 22403 | 22 | C | 1 - 0 - 1 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์อำไพ บุญรักษ์ A.Nigel Price |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับนศ.สถาบันพัฒนาบัณฑิตฯเท่านั้น ] |
|
| 04 | พฤหัสบดี | 09:30-12:20 | 9001 | 09 | C | 1 - 1 - 0 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.วุฒิยา พยัคฆ์มาก A.Nigel Price |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ 1920511109002 เรียนและสอบร่วมกับ GE005-10 กลุ่ม 7 ] |
|
| ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) |
| | |
| 01 | ไม่พบข้อมูล | 50 - 14 - 36 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์เจษฎา แก้ววิทย์ |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 2 ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 3 | 50 - 10 - 40 50 - 4 - 46 50 - 0 - 50 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ คณะวิทย์ (นอกเวลา) รหัส 17-19 เรียนและสอบร่วมกับ GE005 กลุ่ม e-learning ] |
|
| ปริญญาตรี - (โครงการพิเศษ) |
| | |
| 01 | ไม่พบข้อมูล | 70 - 0 - 70 | W | | Closed |
| อาจารย์ | |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - (โครงการพิเศษ) ชั้นปี 1 | 70 - 0 - 70 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ เทคโนและสื่อสาร ขสมก (ม.6-ปวช) และขสมก (ปวส) รหัส 19 ] |
|