| ปริญญาตรี - ปกติ1 |
| | |
| 01 | ศุกร์ | 11:30-13:10 | 73021 | 07 | C | 51 - 45 - 6 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภนันท์ ตันวรรณรักษ์ อาจารย์ ดร.วรภัทร กอแก้ว ผู้ช่วยศาสตราจารย์เฉลิมชนม์ ไวศยดำรง อาจารย์ ดร.ภคพงศ์ อมรกุล |
| สำรองให้ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ ชั้นปี 3 วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ ชั้นปี 4 วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ (ปวส.) ชั้นปี 3 วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ (ปวส.) ชั้นปี 4 วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และมัลติมีเดีย ชั้นปี 6 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - ปวส. (ปกติ) ชั้นปี 1 | 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 1 - 49 50 - 42 - 8 50 - 0 - 50 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ วิศวฯ รหัส 18,20-23 คอมฯ ปกติและต่อเนื่อง ] |
|
| 02 | พุธ | 14:30-16:20 | 73021 | 07 | C | 50 - 2 - 48 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภนันท์ ตันวรรณรักษ์ อาจารย์ ดร.วรภัทร กอแก้ว ผู้ช่วยศาสตราจารย์เฉลิมชนม์ ไวศยดำรง อาจารย์ ดร.ภคพงศ์ อมรกุล |
| สำรองให้ | วิศวกรรมโลจิสติกส์ ชั้นปี 3 วิศวกรรมโลจิสติกส์ (ปวส.) ชั้นปี 3 วิศวกรรมโลจิสติกส์ ชั้นปี 4 วิศวกรรมโลจิสติกส์ (ปวส.) ชั้นปี 4 วิศวกรรมไฟฟ้าและพลังงาน ชั้นปี 3 วิศวกรรมไฟฟ้าและพลังงาน (ปวส.) ชั้นปี 3 วิศวกรรมไฟฟ้าและพลังงาน ชั้นปี 4 วิศวกรรมไฟฟ้าและพลังงาน (ปวส.) ชั้นปี 4 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - ปวส. (ปกติ) ชั้นปี 1 วิศวกรรมโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 วิศวกรรมโลจิสติกส์ (ปวส.) ชั้นปี 2 วิศวกรรมนวัตกรรมธุรกิจระบบราง ชั้นปี 5 วิศวกรรมนวัตกรรมธุรกิจระบบราง (ปวส.) ชั้นปี 5 วิศวกรรมนวัตกรรมธุรกิจระบบราง ชั้นปี 6 วิศวกรรมนวัตกรรมธุรกิจระบบราง (ปวส.) ชั้นปี 6 | 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 1 - 49 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 1 - 49 50 - 0 - 50 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ วิศวฯ ไฟฟ้า รหัส20-21 ปกติและต่อเนื่อง สาขาระบบรางฯรหัส 18-19 ] |
|
| 03 | พุธ | 08:30-10:10 | 73021 | 07 | C | 50 - 43 - 7 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภนันท์ ตันวรรณรักษ์ อาจารย์ ดร.วรภัทร กอแก้ว ผู้ช่วยศาสตราจารย์เฉลิมชนม์ ไวศยดำรง อาจารย์ ดร.ภคพงศ์ อมรกุล |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 1 วิศวกรรมโลจิสติกส์ ชั้นปี 2 วิศวกรรมโลจิสติกส์ ชั้นปี 3 วิศวกรรมโลจิสติกส์ ชั้นปี 4 ปริญญาตรี - ปวส. (ปกติ) ชั้นปี 1 | 50 - 35 - 15 50 - 2 - 48 50 - 2 - 48 50 - 0 - 50 50 - 3 - 47 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ วิศวฯ รหัส 20-23 โลจิสติกส์ ] |
|
| ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) |
| | |
| 100 | ไม่พบข้อมูล | 50 - 18 - 32 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ภคพงศ์ อมรกุล |
| สำรองให้ | วิศวกรรมไฟฟ้าและพลังงาน (ปวส. เรียนเสาร์-อาทิตย์) ชั้นปี 3 วิศวกรรมไฟฟ้าและพลังงาน (ปวส. เรียนเสาร์-อาทิตย์) ชั้นปี 4 ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 1 วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ (ปวส.นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 2 วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ (ปวส. เรียนเสาร์-อาทิตย์) ชั้นปี 3 วิศวกรรมคอมพิวเตอร์และปัญญาประดิษฐ์ (ปวส. เรียนเสาร์-อาทิตย์) ชั้นปี 4 ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 1 วิศวกรรมโลจิสติกส์ (ปวส.นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 2 วิศวกรรมโลจิสติกส์ (ปวส. เรียนเสาร์-อาทิตย์) ชั้นปี 3 วิศวกรรมโลจิสติกส์ (ปวส. เรียนเสาร์-อาทิตย์) ชั้นปี 4 | 50 - 1 - 49 50 - 0 - 50 50 - 15 - 35 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 50 - 1 - 49 50 - 0 - 50 50 - 0 - 50 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ วิศวฯ ไฟฟ้าฯ รหัส 20-21/คอมฯ/โลจิสติกส์ รหัส 20-23 (กลุ่มนอกเวลา) ] |
|
| 101 | ไม่พบข้อมูล | 50 - 18 - 32 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ทิวา เพ็ญสุข |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 1 | 50 - 18 - 32 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ ว.ศ.โลจิสติกส์ (กลุ่ม Entech) รหัส 23 *แหลมฉบัง* ] |
|
| 102 | ไม่พบข้อมูล | 20 - 15 - 5 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ภคพงศ์ อมรกุล |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 1 | 20 - 14 - 6 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ กลุ่มวิทยาลัยเกวลิน สาขาโลฯ ปี1 ] |
|