| ปริญญาตรี - ปกติ1 |
| | |
| 00 | ไม่พบข้อมูล | 999 - 1 - 998 | W | | |
| อาจารย์ | |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - Credit Bank ชั้นปี 1 | 999 - 0 - 999 999 - 0 - 999 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ สำรองสำหรับนศเข้าใหม่ปีการศึกษา 2566 ภาคต้น ] |
|
| 01 | พุธ | 11:30-14:00 | 1402 | 01 | C | 60 - 58 - 2 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ธิดารัตน์ พงษ์วชิรินทร์ |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - ปวส. (ปกติ) ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 2 ปริญญาตรี - ปวส. (ปกติ) ชั้นปี 2 | 60 - 53 - 7 0 - 0 - 0 1 - 1 - 0 0 - 0 - 0 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ คณะวิศวกรรมศาสตร์ รหัส 22-23 ต่อเนื่อง 22-23 ] |
|
| 02 | พุธ | 08:30-11:00 | 21602 | 21 | C | 102 - 95 - 7 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์วิชัย เวชชยานนท์ |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการบริหารธุรกิจระหว่างประเทศ ชั้นปี 1 | 100 - 68 - 32 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ B1+B2+B3 (23) ] |
|
| 03 | พุธ | 14:30-17:00 | 23503 | 23 | C | 112 - 103 - 9 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์วิชัย เวชชยานนท์ |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการบริหารธุรกิจระหว่างประเทศ ชั้นปี 1 | 101 - 87 - 14 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ B1+B2+B3 (23) ] |
|
| 04 | ศุกร์ | 11:30-14:00 | 23504 | 23 | C | 130 - 116 - 14 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์วิชัย เวชชยานนท์ |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการบริหารธุรกิจระหว่างประเทศ ชั้นปี 1 | 130 - 113 - 17 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ B1+B2+B3 (23) ] |
|
| 05 | ศุกร์ | 08:30-11:00 | 1304 | 01 | C | 60 - 57 - 3 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์นิชานันท์ มั่งคั่ง |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการเงินการลงทุน ชั้นปี 1 | 60 - 56 - 4 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ C (23) ] |
|
| 06 | ศุกร์ | 14:30-17:00 | 1304 | 01 | C | 61 - 58 - 3 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศักดิพล เจือศรีกุล |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการเงินการลงทุน ชั้นปี 1 | 61 - 57 - 4 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ C (23) ] |
|
| 07 | จันทร์ | 14:30-17:00 | 23504 | 23 | C | 120 - 94 - 26 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศักดิพล เจือศรีกุล |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 1 กลุ่มวิชาเอกธุรกิจดิจิทัลและนวัตกรรม ชั้นปี 1 | 120 - 62 - 58 60 - 28 - 32 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ L1 (23) + K (23) ] |
|
| 08 | จันทร์ | 11:30-14:00 | 7204 | 07 | C | 80 - 71 - 9 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ธิดารัตน์ พงษ์วชิรินทร์ |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ1 ชั้นปี 1 กลุ่มวิชาเอกธุรกิจดิจิทัลและนวัตกรรม ชั้นปี 1 | 80 - 48 - 32 25 - 21 - 4 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ คณะนิติศาสตร์ รหัส 23 + K (23) 25 คน ] |
|
| 09 | อังคาร | 11:30-14:00 | 22504 | 22 | C | 75 - 47 - 28 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์นิชานันท์ มั่งคั่ง |
| สำรองให้ | ภาษาญี่ปุ่น ชั้นปี 1 | 75 - 46 - 29 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ คณะมนุษยศาสตร์ สาขาภาษาญี่ปุ่น กลุ่ม 1 รหัส 23 เท่านั้น ] |
|
| 10 | อังคาร | 14:30-17:00 | 22504 | 22 | C | 75 - 47 - 28 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์นิชานันท์ มั่งคั่ง |
| สำรองให้ | ภาษาญี่ปุ่น ชั้นปี 1 | 75 - 46 - 29 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ คณะมนุษยศาสตร์ สาขาภาษาญี่ปุ่น กลุ่ม 2 รหัส 23 เท่านั้น ] |
|
| 11 | ศุกร์ | 11:30-14:00 | 1304 | 01 | C | 80 - 60 - 20 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์นิชานันท์ มั่งคั่ง |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 1 | 80 - 60 - 20 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ L2 (23) ] |
|
| 12 | พฤหัสบดี | 11:30-14:00 | 5705 | 05 | C | 80 - 62 - 18 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ธิดารัตน์ พงษ์วชิรินทร์ |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 1 | 80 - 62 - 18 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ L3 (23) ] |
|
| 13 | พฤหัสบดี | 14:30-17:00 | 5701 | 05 | C | 80 - 63 - 17 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ธิดารัตน์ พงษ์วชิรินทร์ |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการจัดการโลจิสติกส์ ชั้นปี 1 | 80 - 61 - 19 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ L4 (23) ] |
|
| ปริญญาตรี e-Learning |
| | |
| 200 | ไม่พบข้อมูล | 100 - 1 - 99 | W | | |
| อาจารย์ | |
| สำรองให้ | นักศึกษาเทียบโอน | |
| สอบปลายภาค | |
|
| ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) |
| | |
| 00 | ไม่พบข้อมูล | 999 - 0 - 999 | W | | |
| อาจารย์ | |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 1 | 999 - 0 - 999 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ สำรองสำหรับนศเข้าใหม่ปีการศึกษา 2566 ภาคต้น ] |
|
| 100 | เสาร์ | 08:00-20:00 | 21507 | 21 | C | 60 - 49 - 11 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ศุภนิตย์ วงศ์ทางสวัสดิ์ |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 2 | 60 - 19 - 41 5 - 0 - 5 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ คณะนิเทศนศ.รหัส 23 กลุ่มวันเสาร์ และ กลางปี 22 และ ตกค้าง ลงซ้ำ เรี่มเรียน 2, 9, 16, 23 กันยายน 2566 ] |
|
| 101 | ไม่พบข้อมูล | 23 - 23 - 0 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.รวิดา วิริยกิจจา |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 1 | 20 - 20 - 0 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ รหัส 23 คณะบริหาร กลุ่มพิเศษนักธุรกิจ ] |
|
| ปริญญาตรี - ปกติ วิทยาลัยผู้ประกอบการ |
| | |
| 00 | ไม่พบข้อมูล | 999 - 0 - 999 | W | | |
| อาจารย์ | |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ วิทยาลัยผู้ประกอบการ ชั้นปี 1 ปริญญาตรี - Credit Bank ชั้นปี 1 | 999 - 0 - 999 999 - 0 - 999 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ สำรองสำหรับนศเข้าใหม่ปีการศึกษา 2566 ภาคต้น ] |
|
| 01 | อังคาร | 11:30-14:00 | 1301 | 01 | C | 60 - 52 - 8 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.อารดา มหามิตร |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - ปกติ วิทยาลัยผู้ประกอบการ ชั้นปี 1 | 60 - 8 - 52 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ วิทยาลัยผู้ประกอบการ รหัส 23 ] |
|