| ปริญญาตรี - ปกติ1 |
| | |
| 01 | ศุกร์ | 14:30-17:00 | 5705 | 05 | C | 60 - 52 - 8 | W | | |
| อาจารย์ | A.Anthony Neil Catto อาจารย์สิริรัตน์ พุ่มประสาท |
| สำรองให้ | ภาษาอังกฤษเพื่ออาชีพและการสื่อสารนานาชาติ ชั้นปี 2 | 60 - 52 - 8 |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ รหัส 21 เอกภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์ ] |
|
| 02 | ศุกร์ | 14:30-17:00 | 7902 | 07 | C | 60 - 37 - 23 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์รสสุคนธ์ รัตนธาดา A.Richard David Grunwell |
| สำรองให้ | ภาษาอังกฤษเพื่ออาชีพและการสื่อสารนานาชาติ ชั้นปี 2 | 60 - 37 - 23 |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ รหัส 21 เอกภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์ ] |
|
| 03 | ศุกร์ | 14:30-17:00 | 5707 | 05 | C | 60 - 54 - 6 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปรียานุช จันทร์ประเสริฐ A.Victoria Elman-Wijuntamook |
| สำรองให้ | ภาษาอังกฤษเพื่ออาชีพและการสื่อสารนานาชาติ ชั้นปี 2 | 60 - 55 - 5 |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ รหัส 21 เอกภาษาอังกฤษ คณะมนุษยศาสตร์ ] |
|
| 04 | อังคาร | 11:30-14:00 | 22403 | 22 | C | 60 - 59 - 1 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.อรภัทร พุกกะเวส A.Richard David Grunwell |
| สำรองให้ | ภาษาเกาหลี ชั้นปี 2 | 60 - 59 - 1 |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ รหัส 21 เอกภาษาเกาหลี คณะมนุษยศาสตร์ ] |
|
| 05 | อังคาร | 14:30-17:00 | 22402 | 22 | C | 60 - 24 - 36 | W | | |
| อาจารย์ | A.Thomas Edward Smith อาจารย์ ดร.ปรเมษฐ์ หลอดอาสา |
| สำรองให้ | ภาษาเกาหลี ชั้นปี 2 | 60 - 23 - 37 |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ รหัส 21 เอกภาษาเกาหลี คณะมนุษยศาสตร์ ] |
|
| 06 | พุธ | 11:30-14:00 | 22402 | 22 | C | 61 - 58 - 3 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์พงษ์วิทย์ นามทะจันทร์ อาจารย์ ดร.วาสนา สมอัจฉริยกุล A.Richard David Grunwell อาจารย์ ดร.ปาริฉัฐษร์ วงศ์สุวรรณ |
| สำรองให้ | ภาษาเกาหลี ชั้นปี 2 | 60 - 60 - 0 |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ รหัส 21 เอกภาษาเกาหลี คณะมนุษยศาสตร์ ] |
|
| 07 | พุธ | 14:30-17:00 | 22402 | 22 | C | 60 - 37 - 23 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์นิภาพรรณ สิงหพันธุ์ A.Thomas Edward Smith |
| สำรองให้ | ภาษาเกาหลี ชั้นปี 2 | 60 - 37 - 23 |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ รหัส 21 เอกภาษาเกาหลี คณะมนุษยศาสตร์ ] |
|
| 08 | พฤหัสบดี | 08:30-11:00 | 22404 | 22 | C | 60 - 46 - 14 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ศิริอร ละดาห์ A.Steven Ross Brownell |
| สำรองให้ | ภาษาจีน ชั้นปี 2 | 60 - 47 - 13 |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ รหัส 21 เอกภาษาจีน คณะมนุษยศาสตร์ ] |
|
| 09 | ศุกร์ | 14:30-17:00 | 22403 | 22 | C | 60 - 38 - 22 | W | | |
| อาจารย์ | A.Victoria Elman-Wijuntamook อาจารย์ ดร.ปรเมษฐ์ หลอดอาสา |
| สำรองให้ | ภาษาจีน ชั้นปี 2 ภาษาจีนเพื่อผู้ประกอบการ 2+2 ชั้นปี 2 สหวิทยาการ ชั้นปี 2 | 60 - 25 - 35 60 - 4 - 56 60 - 7 - 53 |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ รหัส 21 เอกภาษาจีน+ภาษาจีนประกอบการ+สหวิทยาการ คณะมนุษยศาสตร์ ] |
|
| 10 | พุธ | 14:30-17:00 | 22404 | 22 | C | 60 - 24 - 36 | W | | |
| อาจารย์ | A.Thomas Edward Smith อาจารย์ ดร.ปาริฉัฐษร์ วงศ์สุวรรณ |
| สำรองให้ | ภาษาญี่ปุ่น ชั้นปี 2 | 60 - 25 - 35 |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ รหัส 21 เอกภาษาญี่ปุ่น คณะมนุษยศาสตร์ ] |
|
| 11 | พฤหัสบดี | 11:30-14:00 | 22303 | 22 | C | 60 - 40 - 20 | W | | |
| อาจารย์ | A.Anthony Neil Catto อาจารย์ ดร.วุฒิยา พยัคฆ์มาก |
| สำรองให้ | ภาษาญี่ปุ่น ชั้นปี 2 ภาษาไทยเพื่อการสื่อสาร ชั้นปี 2 ศิลปะการแสดง ชั้นปี 2 | 60 - 27 - 33 60 - 5 - 55 60 - 9 - 51 |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ รหัส 21 เอกภาษาญี่ปุ่น+ภาษาไทย+การแสดง คณะมนุษยศาสตร์ ] |
|
| 12 | พุธ | 08:30-11:00 | 22602 | 22 | C | 4 - 4 - 0 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ปรเมษฐ์ หลอดอาสา A.Thomas Edward Smith อาจารย์ ดร.ศิริอร ละดาห์ |
| สำรองให้ | คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ชั้นปี 1 | 4 - 4 - 0 |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ คณะวิทย์ รหัส 21 สาขา CS ICT DGS DT เรียนและสอบร่วมกับGE073-50 ก1 ] |
|
| 13 | จันทร์ | 08:30-11:00 | 7203 | 07 | C | 2 - 2 - 0 | W | | |
| อาจารย์ | A.Richard David Grunwell อาจารย์รสสุคนธ์ รัตนธาดา |
| สำรองให้ | คณะนิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 | 2 - 2 - 0 |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ.นิเทศฯ เที่ยบโอน 22 สาขา MC ] |
|
| 14 | ศุกร์ | 08:30-11:00 | 7203 | 07 | C | 2 - 2 - 0 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์พงษ์วิทย์ นามทะจันทร์ A.Richard David Grunwell อาจารย์ ดร.วาสนา สมอัจฉริยกุล อาจารย์ ดร.วุฒิยา พยัคฆ์มาก |
| สำรองให้ | นักศึกษาเทียบโอน | |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ.นิเทศฯ เที่ยบโอน 22 สาขา MD เรียนและสอบร่วมกับ GE073-60 ก2 ] |
|
| 15 | ศุกร์ | 08:30-11:00 | 7204 | 07 | C | 3 - 3 - 0 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปรียานุช จันทร์ประเสริฐ อาจารย์ ดร.วาสนา สมอัจฉริยกุล A.Anthony Neil Catto อาจารย์พงษ์วิทย์ นามทะจันทร์ |
| สำรองให้ | คณะนิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 | 3 - 3 - 0 |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ.นิเทศฯ เที่ยบโอน 22 สาขา DF เรียนและสอบร่วมกับ GE073-60 กลุ่ม 4 ] |
|
| 16 | ศุกร์ | 11:30-14:00 | 21408 | 21 | C | 9 - 8 - 1 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ปาริฉัฐษร์ วงศ์สุวรรณ A.Richard David Grunwell อาจารย์ ดร.จิตติมา เสงี่ยมจิตร์ |
| สำรองให้ | คณะการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ ชั้นปี 1 | 9 - 8 - 1 |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ เทียบโอน 22 สาขาการจัดการการโรงแรม+ศิลปะการประกอบอาหาร เรียนและสอบร่วม GE073-120 ก1 ] |
|
| 17 | จันทร์ | 14:30-17:00 | 21302 | 21 | C | 2 - 2 - 0 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ปาริฉัฐษร์ วงศ์สุวรรณ A.Richard David Grunwell อาจารย์ ดร.วุฒิยา พยัคฆ์มาก |
| สำรองให้ | นักศึกษาเทียบโอน | |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ เทียบโอน 22 สาขาการท่องเที่ยว+ธุรกิจสายการบิน เรียนและสอบร่วมกับ GE073-120 ก2 ] |
|
| 18 | จันทร์ | 11:30-14:00 | 21302 | 21 | C | 3 - 3 - 0 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์พงษ์วิทย์ นามทะจันทร์ อาจารย์ ดร.ศิริอร ละดาห์ อาจารย์ ดร.วาสนา สมอัจฉริยกุล A.Richard David Grunwell อาจารย์ ดร.ปาริฉัฐษร์ วงศ์สุวรรณ |
| สำรองให้ | คณะการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ ชั้นปี 1 | 3 - 3 - 0 |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ เทียบโอน 22 สาขาอีเว้นท์ เรียนและสอบร่วมกับ GE073-120 ก3 ] |
|
| 19 | จันทร์ | 14:30-17:00 | 21406 | 21 | C | 2 - 2 - 0 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ปาริฉัฐษร์ วงศ์สุวรรณ A.Steven Ross Brownell อาจารย์พงษ์วิทย์ นามทะจันทร์ |
| สำรองให้ | คณะการท่องเที่ยวและอุตสาหกรรมบริการ ชั้นปี 1 | 2 - 2 - 0 |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ เทียบโอน 22 สาขาอีเว้นท์ เรียนและสอบร่วมกับ GE073-120 ก5 ] |
|
| 20 | ศุกร์ | 11:30-14:00 | 5604 | 05 | C | 1 - 1 - 0 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ปาริฉัฐษร์ วงศ์สุวรรณ อาจารย์ ดร.วาสนา สมอัจฉริยกุล อาจารย์ ดร.อรภัทร พุกกะเวส A.Anthony Neil Catto อาจารย์พงษ์วิทย์ นามทะจันทร์ |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ นศ.รหัส 22 คณะบัญชี เรียนและสอบร่วมกับ บัญชี รหัส 21 ก.4 D ] |
|
| 21 | พุธ | 11:30-14:00 | 23201 | 23 | C | 5 - 0 - 5 | W | | |
| อาจารย์ | A.Richard David Grunwell ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปรียานุช จันทร์ประเสริฐ |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ เทียบโอน รหัส 22 คณะบริหาร และสอบร่วม GE073-10 กลุ่ม 7 ] |
|
| 22 | พฤหัสบดี | 08:30-11:00 | 23203 | 23 | C | 5 - 3 - 2 | W | | |
| อาจารย์ | A.Anthony Neil Catto อาจารย์ ดร.วุฒิยา พยัคฆ์มาก |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ เทียบโอน รหัส 22 คณะบริหาร และสอบร่วม GE073-10 กลุ่ม 9 ] |
|
| 23 | พฤหัสบดี | 14:30-17:00 | 21505 | 21 | C | 5 - 1 - 4 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ปาริฉัฐษร์ วงศ์สุวรรณ A.Richard David Grunwell |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ เทียบโอน รหัส 22 คณะบริหาร และสอบร่วม GE073-10 กลุ่ม 1 ] |
|
| 24 | พฤหัสบดี | 08:30-11:00 | 21507 | 21 | C | 5 - 3 - 2 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.ปาริฉัฐษร์ วงศ์สุวรรณ A.Anthony Neil Catto |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ เทียบโอน รหัส 22 คณะบริหาร และสอบร่วม GE073-10 กลุ่ม 2 ] |
|
| 25 | พฤหัสบดี | 11:30-14:00 | 21509 | 21 | C | 5 - 1 - 4 | W | | |
| อาจารย์ | A.Anthony Neil Catto อาจารย์พงษ์วิทย์ นามทะจันทร์ |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ เทียบโอน รหัส 22 คณะบริหาร และสอบร่วม GE073-10 กลุ่ม 3 ] |
|
| 26 | พฤหัสบดี | 11:30-14:00 | 21507 | 21 | C | 5 - 4 - 1 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์สิริรัตน์ พุ่มประสาท A.Richard David Grunwell |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ เทียบโอน รหัส 22 คณะบริหาร และสอบร่วม GE073-10 กลุ่ม 4 ] |
|
| 27 | จันทร์ | 08:30-11:00 | 23201 | 23 | C | 5 - 2 - 3 | W | | |
| อาจารย์ | A.Richard David Grunwell อาจารย์พงษ์วิทย์ นามทะจันทร์ |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ เทียบโอน รหัส 22 คณะบริหาร และสอบร่วม GE073-10 กลุ่ม 5 ] |
|
| 28 | พุธ | 08:30-11:00 | 23504 | 23 | C | 5 - 5 - 0 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์นิภาพรรณ สิงหพันธุ์ A.Thomas Edward Smith |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ เทียบโอน รหัส 22 คณะบริหาร และสอบร่วม GE073-10 กลุ่ม 8 ] |
|
| 29 | จันทร์ | 11:30-14:00 | 23201 | 23 | C | 5 - 1 - 4 | W | | |
| อาจารย์ | A.Steven Ross Brownell อาจารย์ ดร.วุฒิยา พยัคฆ์มาก |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ เทียบโอน รหัส 22 คณะบริหาร และสอบร่วม GE073-10 กลุ่ม 10 ] |
|
| 30 | ศุกร์ | 14:30-17:00 | 21505 | 21 | C | 5 - 1 - 4 | W | | |
| อาจารย์ | A.Anthony Neil Catto อาจารย์ ดร.วุฒิยา พยัคฆ์มาก |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ เทียบโอน รหัส 22 คณะบริหาร และสอบร่วม GE073-10 กลุ่ม 15 ] |
|
| 31 | จันทร์ | 08:30-11:00 | 21507 | 21 | C | 1 - 1 - 0 | W | | |
| อาจารย์ | A.Steven Ross Brownell อาจารย์นิภาพรรณ สิงหพันธุ์ |
| สำรองให้ | นักศึกษาเทียบโอน | |
| สอบปลายภาค | (สอบนอกตาราง) 8 ธ.ค. 2565 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 01 ห้อง N/A |
| หมายเหตุ: | [ เทียบโอน รหัส 22 คณะบริหาร และสอบร่วม GE073-10 กลุ่ม 6 ] |
|
| ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) |
| | |
| 100 | ไม่พบข้อมูล | 100 - 37 - 63 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์ ดร.วุฒิยา พยัคฆ์มาก |
| สำรองให้ | ปริญญาตรี - (นอกเวลาทำการ) ชั้นปี 1 | 100 - 37 - 63 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ รหัส 22 กลุ่มวิชาการบริหารธุรกิจ (ปวส.) ] |
|
| 200 | ไม่พบข้อมูล | 2 - 2 - 0 | W | | |
| อาจารย์ | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปรียานุช จันทร์ประเสริฐ |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ คณะมนุษยศาสตร์ นอกเวลาทำการ เรียนและสอบร่วมกับ บริหาร วิทยพัฒน์ ] |
|