| ปริญญาตรี - ปกติ1 |
| | |
| 01 | อังคาร | 08:30-11:00 | 7201 | 07 | C | 40 - 33 - 7 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์โชติวรรณ รุจิประเสริฐวงศ์ |
| สำรองให้ | รหัส 2310611112001 ถึง 2310611119999 กลุ่มวิชาเอกนิเทศศาสตร์การตลาดดิจิทัล ชั้นปี 2 รหัส 2210611111004 ถึง 2210611111019 กลุ่มวิชาเอกนิเทศศาสตร์การตลาดดิจิทัล ชั้นปี 2 รหัส 2210611111020 ถึง 2210611111031 กลุ่มวิชาเอกนิเทศศาสตร์การตลาดดิจิทัล ชั้นปี 2 รหัส 2210611111032 ถึง 2210611111044 | 3 - 0 - 3 40 - 12 - 28 40 - 10 - 30 40 - 11 - 29 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ.รหัส 22 / กลางปี 22 / เทียบโอน 23 (MC1 - MC3) ] |
|
| 02 | อังคาร | 08:30-11:00 | 7202 | 07 | C | 40 - 33 - 7 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์สืบพงษ์ รัตนดิลก ณ ภูเก็ต |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกนิเทศศาสตร์การตลาดดิจิทัล ชั้นปี 2 รหัส 2210611111045 ถึง 2210611111056 กลุ่มวิชาเอกนิเทศศาสตร์การตลาดดิจิทัล ชั้นปี 2 รหัส 2210611111057 ถึง 2210611111073 กลุ่มวิชาเอกนิเทศศาสตร์การตลาดดิจิทัล ชั้นปี 2 รหัส 2210611111074 ถึง 2210611111087 รหัส 2310611112001 ถึง 2310611119999 | 40 - 11 - 29 40 - 11 - 29 40 - 11 - 29 40 - 0 - 40 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ.รหัส 22 / กลางปี 22 / เทียบโอน 23 (MC4 - MC6) ] |
|
| 03 | พฤหัสบดี | 11:30-14:00 | 7602 | 07 | C | 40 - 30 - 10 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์โชติวรรณ รุจิประเสริฐวงศ์ |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกนิเทศศาสตร์การตลาดดิจิทัล ชั้นปี 2 รหัส 2210611111088 ถึง 2210611111101 กลุ่มวิชาเอกนิเทศศาสตร์การตลาดดิจิทัล ชั้นปี 2 รหัส 2210611111102 ถึง 2210611111119 กลุ่มวิชาเอกนิเทศศาสตร์การตลาดดิจิทัล ชั้นปี 2 รหัส 2210611111120 ถึง 2210611111131 รหัส 2310611112001 ถึง 2310611119999 | 40 - 10 - 30 40 - 10 - 30 40 - 10 - 30 40 - 0 - 40 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ.รหัส 22 / กลางปี 22 / เทียบโอน 23 (MC7 - MC9) ] |
|
| 04 | พฤหัสบดี | 11:30-14:00 | 7603 | 07 | C | 40 - 34 - 6 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์สืบพงษ์ รัตนดิลก ณ ภูเก็ต |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกนิเทศศาสตร์การตลาดดิจิทัล ชั้นปี 2 รหัส 2210611111132 ถึง 2210611111146 กลุ่มวิชาเอกนิเทศศาสตร์การตลาดดิจิทัล ชั้นปี 2 รหัส 2210611111147 ถึง 2210611111199 กลุ่มวิชาเอกนิเทศศาสตร์การตลาดดิจิทัล ชั้นปี 2 รหัส 2220611111001 ถึง 2220611111099 รหัส 2310611112001 ถึง 2310611119999 | 40 - 8 - 32 40 - 17 - 23 40 - 8 - 32 40 - 0 - 40 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ.รหัส 22 / กลางปี 22 / เทียบโอน 23 (MC10 - MC11) ] |
|
| 05 | พฤหัสบดี | 14:30-17:00 | 7602 | 07 | C | 40 - 34 - 6 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์โชติวรรณ รุจิประเสริฐวงศ์ |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการกระจายเสียงแพร่ภาพและสตรีมมิ่ง ชั้นปี 2 รหัส 2210611112001 ถึง 2210611112042 รหัส 2310611112001 ถึง 2310611119999 | 40 - 33 - 7 40 - 0 - 40 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ.รหัส 22 / กลางปี 22 / เทียบโอน 23 (MD1 - MD3) ] |
|
| 06 | พฤหัสบดี | 14:30-17:00 | 7603 | 07 | C | 40 - 35 - 5 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์สืบพงษ์ รัตนดิลก ณ ภูเก็ต |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการกระจายเสียงแพร่ภาพและสตรีมมิ่ง ชั้นปี 2 รหัส 2210611112043 ถึง 2210611112080 รหัส 2310611112001 ถึง 2310611119999 คณะนิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 | 40 - 33 - 7 40 - 0 - 40 40 - 1 - 39 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ.รหัส 22 / กลางปี 22 / เทียบโอน 23 (MD4 - MD6) ] |
|
| 07 | พฤหัสบดี | 08:30-11:00 | 7602 | 07 | C | 42 - 42 - 0 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์โชติวรรณ รุจิประเสริฐวงศ์ |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกการกระจายเสียงแพร่ภาพและสตรีมมิ่ง ชั้นปี 2 รหัส 2210611112081 ถึง 2210611112199 กลุ่มวิชาเอกการกระจายเสียงแพร่ภาพและสตรีมมิ่ง ชั้นปี 2 รหัส 2220611112002 ถึง 2220611112099 รหัส 2310611112001 ถึง 2310611119999 | 40 - 38 - 2 40 - 2 - 38 40 - 0 - 40 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ.รหัส 22 / กลางปี 22 / เทียบโอน 23 (MD7 - MD10) ] |
|
| 08 | พฤหัสบดี | 08:30-11:00 | 7603 | 07 | C | 40 - 37 - 3 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์สืบพงษ์ รัตนดิลก ณ ภูเก็ต |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกภาพยนตร์ดิจิทัล ชั้นปี 2 รหัส 2210611113001 ถึง 2210611113042 รหัส 2310611112001 ถึง 2310611119999 | 40 - 34 - 6 40 - 0 - 40 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ.รหัส 22 / กลางปี 22 / เทียบโอน 23 (DF1 - DF3) ] |
|
| 09 | อังคาร | 11:30-14:00 | 7201 | 07 | C | 40 - 34 - 6 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์โชติวรรณ รุจิประเสริฐวงศ์ |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกภาพยนตร์ดิจิทัล ชั้นปี 2 รหัส 2210611113043 ถึง 2210611113081 รหัส 2310611112001 ถึง 2310611119999 | 40 - 32 - 8 40 - 0 - 40 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ.รหัส 22 / กลางปี 22 / เทียบโอน 23 (DF4 - DF6) ] |
|
| 10 | อังคาร | 11:30-14:00 | 7202 | 07 | C | 40 - 36 - 4 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์สืบพงษ์ รัตนดิลก ณ ภูเก็ต |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกภาพยนตร์ดิจิทัล ชั้นปี 2 รหัส 2210611113082 ถึง 2210611113122 รหัส 2310611112001 ถึง 2310611119999 | 40 - 34 - 6 40 - 0 - 40 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ.รหัส 22 / กลางปี 22 / เทียบโอน 23 (DF7 - DF9) ] |
|
| 11 | อังคาร | 14:30-17:00 | 7201 | 07 | C | 40 - 31 - 9 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์โชติวรรณ รุจิประเสริฐวงศ์ |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกภาพยนตร์ดิจิทัล ชั้นปี 2 รหัส 2210611113123 ถึง 2210611113161 รหัส 2310611112001 ถึง 2310611119999 | 40 - 31 - 9 40 - 0 - 40 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ.รหัส 22 / กลางปี 22 / เทียบโอน 23 (DF10 - DF12) ] |
|
| 12 | อังคาร | 14:30-17:00 | 7202 | 07 | C | 40 - 30 - 10 | W | | |
| อาจารย์ | อาจารย์สืบพงษ์ รัตนดิลก ณ ภูเก็ต |
| สำรองให้ | กลุ่มวิชาเอกภาพยนตร์ดิจิทัล ชั้นปี 2 รหัส 2210611113162 ถึง 2210611113199 กลุ่มวิชาเอกภาพยนตร์ดิจิทัล ชั้นปี 2 รหัส 2220611113001 ถึง 2220611113099 รหัส 2310611112001 ถึง 2310611119999 | 40 - 25 - 15 40 - 5 - 35 40 - 0 - 40 |
| สอบปลายภาค | |
| หมายเหตุ: | [ สำหรับ นศ.รหัส 22 / กลางปี 22 / เทียบโอน 23 (DF13 - DF15) ] |
|